TENGILIÐUR

Höfuðskrifstofa í Noregi

Heimilisfang • O.H. Bangs vei 70 • N-1363 Høvik

Skiptiborð • Sími +47 815 66 355 • Tölvupóstfang post@houseofcontrol.no

Stuðningur • Tölvupóstfang support@houseofcontrol.no • Sími +47 815 66 355

Fjölmiðill • Lasse Sten • Tölvupóstfang sten@houseofcontrol.no • Sími +47 918 82 125


Aðrar staðsetningar

Danmörk • House of Control Danmark A/S • Sími +45 31 19 50 34 • Tölvupóstfang post@houseofcontrol.dk

Finnland • House of Control Finland Oy • Sími +47 815 66 355 • Tölvupóstfang post@houseofcontrol.fi

Svíþjóð • House of Control Sverige • Sími +46 (0)73 400 50 27 • Tölvupóstfang post@houseofcontrol.se

Hittu starfsfólk okkar

Andreas Hedlund

andreas.hedlund@houseofcontrol.se
 +46 (0)73 398 39 75

Ann-Kristin Larsen

ann.kristin@houseofcontrol.no
+47 957 79 540

Carl Erik Nyqvist

carl.erik@houseofcontrol.se
+46 (0)73 387 43 83

Carl Fabian Flaaten

fabian@houseofcontrol.no
+47 90 04 31 84

Carsten Holløse

carsten@houseofcontrol.dk
+45 23 60 82 27

Cathrine Eckhoff

ceckhoff@houseofcontrol.no
+47 92 02 31 73

Cathrine Gynnild

cathrine.gynnild@houseofcontrol.no
+47 930 55 757

Charlotta Forsström

charlotta@houseofcontrol.no
+47 922 13 079

Charlotte Ager

charlotte@houseofcontrol.dk
+45 28 90 86 17

Christen A. Øyan

christen@houseofcontrol.no
+47  98 09 98 00

Christoffer Bergstrøm

christoffer@houseofcontrol.no
+47  91 90 01 24

Christoffer Udnæseth

christoffer.u@houseofcontrol.no
+47 91 99 13 31

Daniel Stoltenberg-Nordell

daniel@houseofcontrol.se
+46 (0)76 477 45 45

Dion Rudolph

dion.rudolph@houseofcontrol.dk
+45 28 77 08 08

Gustav Westman

gustav@houseofcontrol.no
 +46 (0)73 400 50 27

Hans-Erik Wærsted

hans-erik@houseofcontrol.no
+47 411 27 271

Henrik Rønnevig

henrik@houseofcontrol.no
+47 99 26 25 82

Ivar Holmberg Lofterød

ivar@houseofcontrol.no
+47 994 67 600

Jeremy Freeman

jeremy@houseofcontrol.no
+47 47 15 41 40

Jompe Dehs-Thomas

jompe@houseofcontrol.no
+47 92 01 81 19

Jorg Nannestad

jorg@houseofcontrol.no
+47 93 22 68 01

June Hagesveen

june.hagesveen@houseofcontrol.no
+47 93 43 59 94

Karolina Rosenquist

karolina.rosenquist@houseofcontrol.se
 +46 (0)76 145 35 95

Kathrine Resch-Knudsen

kathrine@houseofcontrol.no
 +47 990 91 993

Lars Hoffmann

lars@houseofcontrol.dk
+45 31 19 50 34

Lasse Sten

sten@houseofcontrol.no
+47 918 82 125

Linda Gjelsvik

linda@houseofcontrol.no
+47 988 27 354

Ludvig Nilsson

ludvig@houseofcontrol.se
 +46 (0)73 047 98 71

Magnus Jansson

magnus@houseofcontrol.no
+47 940 84 570

Maren Vik

maren@houseofcontrol.no
+47 94 17 09 60

Marianne Harr

marianne.harr@houseofcontrol.no
+47 926 93 325

Marius Nilsen

marius@houseofcontrol.no
+47 452 97 216

Martin Bekke

martin.bekke@houseofcontrol.no
+47 478 80 628

Martin Ljøstad

martin.ljostad@houseofcontrol.no
+47 975 72 103

Martin Sommer Nygaard

martin@houseofcontrol.no
 +47 45 27 31 05

Michael Bohman

michael@houseofcontrol.se
+46 (0)73 050 0362

Morten Jærv Wang

morten@houseofcontrol.no
+47 90 95 22 45

Norunn Korsgården

norunn@houseofcontrol.no
+47 488 50 232

Ole Kristoffersen

ole@houseofcontrol.no
+47 975 03 131

Oscar Lagergren

oscar.lagergren@houseofcontrol.se
 +46 (0)72 155 52 48

Pål Skjold

pal.skjold@houseofcontrol.no
+47 411 45 045

Per Bybjerg Pedersen

per.bybjerg.pedersen@houseofcontrol.dk
+45 91 75 83 73

Peter Noe Byskov

peter@houseofcontrol.dk
+45 31 39 70 41

Petter Wolden

petter.wolden@houseofcontrol.no
+47 482 19 430

Robert Eliassen

robert.eliassen@houseofcontrol.no
+47 482 01 407

Sandie Wael

sandie@houseofcontrol.dk
+45 71 74 30 37

Shahrzad Bouromand

shahrzad@houseofcontrol.se
+46 (0)70 863 34 22

Sølvi Anita Dando

solvi.anita@houseofcontrol.no
+47  93 88 81 22

Ståle Elgåen

stale@houseofcontrol.no
+47 924 53 314

Stian Fladby

stian@houseofcontrol.no
+47 97 07 06 46

Sturla Selvik Fjose

sturla@houseofcontrol.no
+47 979 72 880

Sven Olaussen

sven.olaussen@houseofcontrol.no
+47 462 05 225

Thomas Michelsen

thomas@houseofcontrol.dk
+45 53 83 11 81

Trond Strengelsrud

trond@houseofcontrol.no
+47 99 09 19 83

Vidar Ottersen

vidar.ottersen@houseofcontrol.no
+47 401 97 269

Hefur þú einhverjar spurningar um vörur okkar?

Hringdu í okkur í síma +47 815 66 355

... eða fylltu út reitina hér að neðan. Einn af okkar hjálpsömu ráðgjöfum mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda fyrir spjall – án nokkurra skuldbindinga